వైసిపి ఎమ్మెల్యే అభ్యర్ధులు తొలి జాబితా విడుదల

32

శ్రీకాకుళం–ధర్మానప్రసాదరావు

ఆముదాలవలస–తమ్మినేని శీతారామ్‌

పాతపట్నం–శ్రీమతి రెడ్డి శాంతి

టెక్కలి– కిల్లికృపారాణి లేదా పేరాడ తిలక్‌

ఇచ్చాపురం–శ్రీ ప్రియసాయిరాజ్‌

నరసన్నపేట– ధర్మాన కృష్ణరాజ్‌

పలాస–డాక్టర్‌ అప్పలరాజు

ఎచ్చెర్ల–కిరణ్‌ కుమార్‌

రాజాం–(ఎస్ సి )కంభాల జోగులు

పాలకొండ(ఎస్ టి )–వి.కళావతి

విజయనగరం జిల్లా…

విజయనగరం–కోలగట్లవీరభధ్రస్వామి

కురుపాం(ఎస్ టి)–పుష్పశ్రీ
వాణి
పార్వతిపురం(ఎస్ సి)–జోగరావు లేదా ప్రసన్న

సాలూరు(ఎస్ టి)–రాజన్నదొర

బొబ్బిలి–చిన్నఅప్పలనాయుడు

చీపురుపల్లి –బొత్ససత్యన్నారాయణ

గజపతినగరం–బొత్సఅప్పలనరసయ్య

శృంగవరపు కోట–శ్రీనివాస్‌

నెల్లిమర్ల–సాంబశివరాజు

విశాఖపట్నం జిల్లా…

భీమిలి– అవంతి శ్రీనివాస్‌

విశాఖ తూర్పు–చెన్నుబోయిన శ్రీను

విశాఖ నార్త్‌ – కేకే రాజు

విశాఖ సౌత్‌ – కోలగురువులు/ ఆర్‌ రమణమూర్తి

విశాఖ వెస్ట్‌ –మళ్లా విజయప్రసాద్‌
గాజువాక–తిప్పల నాగిరెడ్డి

చోడవరం–కరణం ధర్మశ్రీ

మాడుగుల–ముత్యాలనాయుడు

అరకు(ఎస్ టి)–శెట్టి పాల్గుణ లేదా కుంభారవిబాబు

పాడేరు(ఎస్ టి)– కే భాగ్యలక్ష్మి లేదా విశ్వేశ్వరరావు

అనకాపల్లి– గుడివాడ అమరనాద్‌ –దాడి రత్నాకర్‌

పెందుర్తి–అదీప్‌ రాజ్‌

యలమంచలి– కన్నబాబు

పాయకరావుపేట(ఎస్ సి )–గొర్లబాబురావు

నర్సిపట్నం– ఉమాశంకర్‌ గణేష్‌

పశ్చిమగోదావరి జిల్లా….

కొవ్వూరు(ఎస్ సి )-తానేటి వనిత లేదా మోసన్ రాజు

నిడదవోలు-జి శ్రీనివాసనాయుడు

ఆచంట-చెరుకువాడ శ్రీరంగనాదరాజు

పాలకొల్లు-నాగబాబు లేదా డాక్టర్ బాబ్జి

నరసాపురం-ముదనూరు ప్రసాదరాజు

భీమవరం-గ్రంధి శ్రీనివాస్

ఉండి–పివిఎన్ నరసింహరాజు

తణుకు-కారుమూరునాగేశ్వరరావు

తాడేపల్లి గూడెం-కొట్టు సత్యన్నారాయణ

ఉంగుటూరు–ఉప్పాలవాసుబాబు

దెందులూరు-కొటారు అబ్బయ్యచౌదరి లేదా మేకా శేషుబాబు

ఏలూరు-ఆళ్లనాని

గోపాలపురం(ఎస్ సి)-తాలారి వెంకట్రావు లేదా అనిల్ కుమార్

పోలవరం(ఎస్ టి)-తెల్లంబాలరాజు

చింతలపూడి(ఎస్ సి)-విఆర్ ఎలిషా లేదా విజయరాజు

కృష్ణాజిల్లా….

విజయవాడ తూర్పు-యలమంచలిరవి

విజయవాడసెంట్రల్ -మల్లాది విష్ణు

విజయవాడ పశ్చిమ-వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్
పెనమలూరు-కె పార్దసారధి

గన్నవరం-యార్లగడ్డ వెంకట్రావు

నూజివీడు -మేకాప్రతాప్ అప్పారావు

మైలవరం -వసంతకృష్ణప్రసాద్

జగ్గయ్యపేట-సామినేని ఉదయభాను

నందిగామ-(ఎస్ సి)-మొండితొక జగన్మోహన్ రావు

పామర్రు(ఎస్ సి) -కైలే అనిల్ కుమార్

గుడివాడ-కొడాలి నాని

మచిలిపట్నం-పేర్నినాని

పెడన -జోగిరమేష్

కైకలూరు-దూలం నాగేశ్వరరావు

తిరువూరు(ఎస్ సి) -కొక్కిల గడ్డ రక్షణనిధి

అవనిగడ్డ -సింహాద్రి రమేష్

గుంటూరుజిల్లా…..

గుంటూరుతూర్పు–మహ్మద్‌ ముస్తఫా

గుంటూరు వెస్ట్‌ –చంద్రగిరి ఏసురత్నం

మంగళగిరి– ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి లేదా ఉడతా శ్రీను

తెనాలి–అన్నాబత్తుని శివకుమార్‌

పొన్నూరు –రావివెంకటరణ

రేపల్లె–మోపిదేవి వెంకట రమణ

బాపట్ల– కోన రఘుపతి

ప్రత్తిపాడు(ఎస్ సి)–మేకతోటి సుచరిత

చిలకలూరిపేట–విడదల రజని

వినుకొండ–బొల్లా బ్రహ్మనాయుడు

పెదకూరపాడు–నంబూరి శంకరరావు

మాచర్ల–పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి

గురజాల–కాసుకృష్ణారెడ్డి

నరసరావుపేట–గోపిరెడ్డిశ్రీనివాసరెడ్డి

వేమూరు(ఎస్ సి)–మేరుగు నాగార్జున

తాడికొండ(ఎస్ సి)–శ్రీదేవి

ప్రకాశం జిల్లా…..

ఒంగోలు–బాలినేని శ్రీనివాసరెడ్డి

కందుకూరు–మహిధర్‌ రెడ్డి

దర్శి–మద్దిశెట్టి వేణుగోపాల్‌

చీరాల–ఆమంచి కృష్ణమోహన్‌

పర్చూరు–దుగ్గుబాటి హితేష్‌ చెంచురామ్‌

గిద్దలూరు–అన్నారాంబాబు

మార్కాపురం – జంకె వెంకటరెడ్డి లేదా కేసి కొండారెడ్డి

కొండపి(ఎస్ సి)–వెంకయ్య లేదా అశోక్‌

సంతనూతలపాడు(ఎస్ సి)–పెండింగ్‌

అద్దంకి – బాచిన చెంచు గరటయ్య

యర్రగొండపాలెం(ఎస్ సి)–ఆదిమూలపుసురేష్‌

కనిగిరి –బుర్రామధుసూధన్‌

నెల్లూరు జిల్లా
…..

నెల్లూరు సిటీ – డాక్టర్ అనిల్ కుమార్ యాదవ్

నెల్లూరు రూరల్ – కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి

ఆత్మకూరు – మేకపాటి గౌతమ్ రెడ్డి

వెంకటగిరి – ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి

సూళ్లూరు పేట(ఎస్ సి) – కిలివేటి సంజీవయ్య

గూడూరు(ఎస్ సి) – వరప్రసాద్

ఉదయగిరి – మేకపాటి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి

కోవూరు – నల్లపురెడ్డి ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి

కావలి – రామిరెడ్డి ప్రతాప్ రెడ్డి

సర్వేపల్లి – కాకాణి గోవర్దన్ రెడ్డి

అనంతపురం జిల్లా

……

అనంతపురం – మహాలక్షి శ్రీనివాస్ లేదా అనంతవెంకట్రామిరెడ్డి

మడకశిర (ఎస్ సి) – డాక్టర్ తిప్పేస్వామి

తాడిపత్రి – కేతి రెడ్డి పెద్దారెడ్డి

ధర్మవరం – కేతిరెడ్డి వెంకట్రామిరెడ్డి

సింగనమల(ఎస్ సి) – జొన్నలగడ్డ పద్మావతి

హిందూపురం – ఇక్బాల్ లేదా అబ్దుల్ ఘనీ

కదిరి – డాక్టర్ . సిద్దారెడ్డి

పుట్టపర్తి – శ్రీధర్ రెడ్డి

పెనుగొండ – శంకర్ నారాయణ

గుంతకల్ వై. వెంకట్రామిరెడ్డి

కళ్యాణదుర్గం – ఉషా శ్రీ చరణ్

రాయదుర్గం – కాపు రామచంద్రారెడ్డి

రాప్తాడు – తోపుదుర్తి ప్రకాష్ రెడ్డి

ఉరవకొండ – విశ్వేశ్వరెడ్డి

కర్నూలు జిల్లా…..

కర్నూలు- ఫయాజ్ ఖాన్

నంద్యాల – శిల్పా మెహన్ రెడ్డి లేదా శిల్పారవికిషోర్ రెడ్డి

ఆళ్లగడ్డ – గంగుల బిజేంద్రనాధ్ రెడ్డి

డోన్ -బుగ్గనరాజేంధ్రనాధ్ రెడ్డి

బనగానపల్లె -కాటసాని రామిరెడ్డి

శ్రీశైలం -శిల్పాచక్రపాణిరెడ్డి

పత్తికొండ -కంగేటి శ్రీదేవి

మంత్రాలయం -బాలనాగిరెడ్డి

కొడుమూరు(ఎస్ సి) -డాక్టర్ సుధాకర్ లేదా మురళీకృష్ణ

పాణ్యం – కాటసాని రాంభూపాల్ రెడ్డి

ఎమ్మిగనూర్ -చెన్నకేశవరెడ్డి

ఆలూరు-గుమ్మనూరు జయరామ్
ఆదోని-సాయిప్రసాద్ రెడ్డి

నందికొట్కూర్ (ఎస్ సి)-ఐజయ్య లేదా ఆర్దర్

చిత్తూరు జిల్లా…..

తిరుపతి – భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి

చిత్తూరు – జంగాలపల్లె శ్రీనివాసులు

చంద్రగిరి – చెవిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డి

నగరి -ఆర్ కే రోజా

శ్రీకాళహస్తి – బియ్యపు మధుసూధన్ రెడ్డి

పూతలపట్టు(ఎస్ సి) – సునీల్

గంగాధరనెల్లూరు(ఎస్ సి) – నారాయణ స్వామి

మదనపల్లె – తిప్పారెడ్డి

పీలేరు – చింతల రామచంద్రారెడ్డి

కుప్పం – చంద్రమౌళి

పలమనేరు – వెంకటేశ్ గౌడ్

సత్యవేడు(ఎస్ సి) – స్వరాజ్

తంబళ్లపల్లె – పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాధ్ రెడ్డి

పుంగనూరు – పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి

కడప జిల్లా…..

పులివెందుల – వైఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి

కడప – అంజాద్ బాషా

ప్రొద్దుటూరు – రాచమల్లు ప్రసాద్ రెడ్డి

కమలాపురం – రవీంద్రనాధ్ రెడ్డి

జమ్మలమడుగు – డాక్టర్ . సుధీర్ రెడ్డి

మైదుకూరు – రఘరామిరెడ్డి

బద్వేల్(ఎస్ సి) – డాక్టర్ . వెంకటసుబ్బయ్య

రాజంపేట – మేడా మల్లికార్జున రెడ్డి

రైల్వే కోడూరు(ఎస్ సి) – కొరముట్ల శ్రీనివాసులు

రాయచోటి – శ్రీకాంత్ రెడ్డి

తూర్పుగోదావరి జిల్లా….

తుని-దాడిశెట్టి రాజా

ప్రత్తిపాడు-పర్వత పూర్ణచంద్రప్రసాద్

పిఠాపురం- పెండెం దొరబాబు

కాకినాడ రూరల్ -కన్నబాబు

పెద్దాపురం- పెండింగ్
అనపర్తి- పెండింగ్

కాకినాడ సిటి-ద్వారంపూడి
రామచంద్రాపురం-చెల్లుబోయన వేణుగోపాలకృష్ణ

ముమ్మడివరం- పెండింగ్
అమలాపురం(ఎస్ సి)- పెండింగ్

రాజోలు(ఎస్ సి)- పెండింగ్

గన్నవరం(ఎస్ సి)- పెండింగ్

కొత్తపేట-చీర్ల జగ్గిరెడ్డి

మండపేట- పెండింగ్

రాజానగరం-జక్కంపూడి రాజా లేదా విజయలక్ష్మి

రాజమండ్రి-రౌతుసూర్యప్రకాశరావు

రాజమండ్రి రూరల్ – పెండింగ్

జగ్గం పేట-తోటవాణి
రంపచోడవరం(ఎస్ టి)- పెండింగ్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here